RA’AYIN PREMIUM TIMES: Fuskantar kalubalen biyan sabon mafi ƙanƙantar albashi a Najeriya
Gwamnatin tarayya na kashe sama da naira tiriliyan 4 wajen biyan albashin ma'aikatan gwamnatin tarayya.
Gwamnatin tarayya na kashe sama da naira tiriliyan 4 wajen biyan albashin ma'aikatan gwamnatin tarayya.
A ranar 20 Ga Agusta ne Gwamna Abba Kabir-Yusuf ya aika wa Majalisar Dokokin Kano ƙarin kasafin 2024 na Naira ...
Ya bayyana haka a ranar Talata, lokacin da ya yi taro da shugabannin ƙungiyoyin ƙwadago, ƙungiyoyin ayyukan kare haƙƙi
Bari mu ɗora Naira 70,000 kan sikeli da awon mizanin Dala, ta yadda za a fi gane ko ƙarin zai ...
Ɗaya daga cikin hadiman Kalu mai suna Kenneth Udeh ya tabbatar wa PREMIUM TIMES sahihancin wannan shawara ta Kalu da ...
Idris ya yi wannan roƙo ne a lokacin da yake buɗe taron ƙungiyar limaman Kirista ta Charismatic Bishops of Nijeriya ...
Daraktan Riƙo na NGF a fannin yaɗa labarai, Halima Ahmed ce ya bayyana haka a Abuja, ranar Juma'a.
Ƙudirin dai tun da farko Shugaban Ƙasa ne Bola Tinubu ya gabatar da shi ga Majalisar Dattawa, domin ta amince ...
Ya ce hakan ya zo ne daidai lokacin da gwamnatin tarayya ke buƙatar ƙarin kuɗaɗen shiga a ɓangaren ɗanyen mai ...
Ta yaya ma'aikaci zai iya yin aiki ana biyan sa Naira 50,000.00 a wata? Nawa zai biya kuɗin mota zuwa ...