Ƙungiyar Lauyoyin Najeriya ta ce a riƙa watsa zaman sauraren ƙarar da Atiku da Obi su ka maka Tinubu a talbijin kai-tsaye
Sanarwar ta ce ba a taɓa samun lokacin da jama'a su ka daina ganin darajar kotunan Najeriya ba, kamar wannan ...
Sanarwar ta ce ba a taɓa samun lokacin da jama'a su ka daina ganin darajar kotunan Najeriya ba, kamar wannan ...
Sadique ya bayyana cewa zai sauya fasalin jihar ta yadda ƴan jihar za su rika alfahari da jihar su ba ...
Atiku ya fara cin karo da matsala tun kwana ɗaya bayan zaɓen fidda-gwani, inda Gwamna Nyesom Wike da wasu gwamnonin ...
Nan ko take kanen na sa ya yanke jiki ya faɗi gawa ko shureshire bai yi ba. Daga ganin haka ...
Atiku ya ƙara da cewa ya zaɓi Okowa ne saboda kasancewa shi mutum natsatsse sannan mai kishin Jam'iyya da mutanen ...
Idan ba a manta ba Peter Obi ne ɗan takarar mataimakin shugaban kasa a zaben 2019, na jam'iyyar PDP ta ...
Mu fa ba ma sai ya kai girman jami'ar MAAUN ta Kano ba . Kuma ya yi mana alkawarin idan ...
Da ya ke jawabi, Abubakar ya ce kifi da kuma sana'ar kiwon kifin abu ne mai muhimmanci wajen bunƙasa tattalin ...
Abiodun ya ce rundunar ta kama Abubakar inda ya nuna musu inda suka jefar da gawar majaifin sa Alhaji Mohammed ...
Marigayi Sarkin Sudan, Sa'idu Namaska, ya rasu ranar Alhamis din ta ta gabata bayan shafe shekaru 47 yana mulkin Kontagora.