Tsohon ministan Neja Delta a zamanin Mulkin Shugaba Goodluck Jonathan, Godwill Orubebe ya fice daga Jam'iyyar PDP.
Read moreKotun Ƙolin Najeriya ta rattaba amincewa ɗaliban Najeriya mata Musulmai su riƙa zuwa makarantu sanye da hijabi a Jihar Legas.
Read moreAtiku dai ya gabatar da Ifeanyi Okowa a ranar Alhamis, a matsayin ɗan takarar mataimakin shugaban ƙasa na PDP a...
Read moreA yanzu na san Atiku Abubakar da gaske neman kujerar shugaban ƙasa, tunda bai tattago Peter Obi mataimakin takarar sa...
Read moreAyu ya bayyana haka ne yayin da za a shiga taron kwamitin fito da mataimakin takara na Atiku Abubakar a...
Read moreDino ya ƙara da cewa su a PDP tuni har sun gaya wa ɗan takarar su ya rubuta jawabin samun...
Read moreSai dai kuma Shugaban Ƙungiyar Masu Jari-Bola na jihar, Umar Usman ya ce dukkan waɗanda aka bindige ɗin su 55...
Read moreMinistar ta bayyana haka ne a wajen bikin yaye ɗaliban da su ka ci gajiyar shirin, kashi na 'C1', wanda...
Read moreDaga 2015 kuma Gwamnatin Shugaba Muhammadu Buhari ta APC, ta naɗa shi Ministan Harkokin Sufuri, muƙamin da ya riƙe tsawon...
Read moreINEC za rufe rumbun tattara sunayen 'yan takara a ranar 17 Ga Yuni da 15 Ga Yuli
Read more