Gowon ya kuma roƙi ƙasashen uku da suka fice da su koma cikin ƙungiyar. Kuma ya yi kira da a...
Read moreA ranar Talata ce Majalisar Dattawa ta yi wannan amincewa a binciki basussukan waɗanda CBN ya riƙa bayarwa a zamanin...
Read moreYa furta hakan ne lokacin da ya ke jawabi wurin Taron Dabarun Tattalin Dukiya, wanda aka yi a Abuja, a...
Read moreYawan marasa aikin yi a rukunin matasa 'yan shekaru 15 zuwa 24, ya samu ƙarin kashi 1.4, kamar yadda rahoton...
Read moreA hukuncin da ya zartas ranar Juma'a, Ekwo ya ce gwamnatin tarayya ta fara sabon binciken yadda aka yi wa...
Read moreDama kuma a cikin makon jiya ne Ƙungiyar Ƙwadago ta nemi a ƙara gejin mafi ƙanƙatar albashi daga Naira 30,000...
Read moreDaga nan sai ya yi kira ga Gwamnatin Tarayya ta sassauta kuɗaɗen ta yadda maniyyata za su samu sauƙin sauke...
Read moreSannan kuma ta ƙara roƙon su da su ƙara zage damtse wajen tabbatar da tsaron rayuka da dukiyoyin jama'a.
Read moreGwamnonin da suka halarci taron sun haɗa da na Bauchi, Bala Mohammed, Siminalayi Fubara na Ribas, Seyi Makinde na Oyo,...
Read moreAi kuwa tuni talakawa sun fara zabga masu baƙaƙen kalamai a kafafen sada zumunta. Wasu na ce masu "ɗibgaggu", wasu...
Read more