NDLEA ta ce an samu nasarar yin wannan samamen kamun manyan 'yan ƙwayar tare tafiya tare da sojoji wajen yin...
Read moreYa kuma ce bayan faruwar lamarin jami'an tsaro masu ɗumbin yawa sun isa wurin domin kai ɗauki sai dai kuma...
Read moreBala Mohammed ya bayyana haka ne a lokacin da ya dira Katsina wurin taron ganawa da wakilan zaɓen 'yan takara,...
Read moreTuni dai kwamitin tantance 'yan takarar PDP a ƙarƙashin David Mark ya tantance 'yan takarar PDP mutum 17, waɗanda su...
Read moreOmotosho ya xe hasalallun matasa sun cinna wa wasu cocina wuta sannan kuma sun babbake wata mota ɗaya da ke...
Read moreMinista Abubakar Malami na daga cikin ministoci shafaffu da mai ƴan gaba goshin shugaban kasa Muhammadu Buhari.
Read moreShugaban INEC Mahmood Yakubu ne ya bayyana haka a ranar Alhamis, a yayin wata ganawa da ya yi da manema...
Read moreYankin Giwa na daga cikin yankunan da hare-haren ƴan bindiga ya yi tsanani natuka a jihar Kaduna.
Read moreYa ce an yanke wannan shawarar ce bisa tunanin bin umarni ko yin aiki da shawarar kwamitin tsarin karɓa-karɓa.
Read moreDon Ganduje ya zaɓi Gawuna a matsayin khalifan sa, ba zai sa in ɗaga kafa daga takarar da nake yi...
Read more