Shugaban ƙungiyar Abdullahi Aliyu ne ya yi wannan kiran a lokacin ganawar sa da manema labarai a Katsina, ranar Lahadi.
Read more"Ba zan taɓa mantawa da gagarimar gudummawar su wajen samun nasarar zama ɗan takarar shugaban ƙasa a ƙarƙashin APC ba."
Read moreJam'iyyar APC na lallasa jam'iyyun da shika shiga takara a zaɓen gwamnan Ekiti dake gudana a jihar yau Asabar
Read moreSannan an ce Wike ne ya riƙa sukar Peter Obi har ya harzuƙa shi, ya fice daga PDP, ya koma...
Read moreKuma mataimakin takara ta zai kasance wanda a shirye ya ke ya taimake ni mu kawo ƙarshen matsalar tsaro a...
Read moreKola ya ce PRP za ta maimaita irin gagarimar nasarar da mahaifin sa Mashood Abiola ya samu a zaɓen 12...
Read moreMajalisar Ebonyi ta ƙara kuɗaɗen a cikin kasafin ta na 2022, inda ta saka kuɗaɗen a matsayin ƙari kan kasafin...
Read moreWasu na ganin cewa lallai ya zama dole Tinubu ya zabo mataimakin sa daga Arewa kuma Kirista. Amma kuma masu...
Read moreKafin zaɓen an yi masa ƙyaƙƙyawar zaton cewa shina jam'iyyar ta ke so ta tsayar ɗan takarar ta amma kuma...
Read moreIdan ba a manta a cikin watan Maris ƴan bindiga sun tada da nakiya a layin jirgin kasa inda suka...
Read more