“Shi ne kawai. Amma ba wai don suna da makamai sama da wanda muke da shi ba. Muna da makamai...
Read moreDetailsHaka kuma, ba ya ga zargin da neman Natasha, Akpabio na fuskantar wani binciken game da alaƙarsa da wani Farfesa
Read moreDetailsBa wani dalili da zai sa a cigaba da ba da tallafin karatu ƙasashen waje da kuɗin al'umma alhalin akwai...
Read moreDetailsAbin jira a gani shi ne yadda gwamnatocin biyu za su cika alƙawuran da suka yi wa musamman iyalansu domin...
Read moreDetailsWaɗanda suka gamu da matsalar rashin ɗaukar hoton yatsunsu muna kan gudanar da bincike, kuma idan an tantance su
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta sha alwashin biyan bashi Naira tiriliyan 5 da kamfanonin samar da wutar lantarki ke bin ƙasar nan.
Read moreDetailsTabbas wannan abin tunawa ne da irin gudunmowar da aikin jarida ya taka a ɓangaren dimokraɗiyya,” ya faɗa.
Read moreDetailsSunusi dai an sauke shi ne daga sarautar Kano a shekarar 2020 a lokacin tsohon gwamnan Kano kuma jagoran jam’iyyar...
Read moreDetailsShugaban ƙasa, Bola Tinubu, ya amince da bai wa ‘yan kasuwa damar kula da da asibitin da ke fadar shugaban...
Read moreDetails“Ta haka ne za mu magance matsalar satar amsa. Muna son yaranmu su yi karantun ba wai su samu hanyar...
Read moreDetails