Idan ba a manta ba Kotu ta umarci gwamna Abdullahi Ganduje ya biya Jaafar naira 800,000 kudin diyyar bata masa...
Read moreAtiku ya bayyana cewa shi ƙoƙarin tabbatar da haɗin kai da kuma ɗinke ɓaraka ya yi a cikin PDP, maimakon...
Read moreKakakin Yaɗa Labarai na Kakakin Majalisar Zamfara mai suna Mustapha Jaafar ya ce wa wakilin mu ya jira sanarwa daga...
Read moreYa nuna wa kotu irin bayanan irin ɓarnar da ya ce jami'an tsaro sun yi a gidan Igboho, kuma ya...
Read moreIdan an tuna, Gwamna Abubakar Bagudu har tara mafarauta ya yi, ya ce ya amince zai shiga gaba ya ja...
Read moreFarfesa Attahiru Jega ya kwatanta jam'iyyar PDP da APC kamar wasu tagwaye 'yan gida ɗaya, ciki ɗaya kuma masu kama...
Read moreYanzu ku duba ku gani, kafin zuwan APC jam'iyyar ta yi ta kurin cewa zata saka ƙafar wando ɗaya da...
Read moreMinista Aliyu ya yi wannan jawabi a lokacin da ya kai ziyara ga Gwamna Atiku Bagudu na Jihar Kebbi, a...
Read moreSaboda idan jiniya ne akeyi wa gwamna, mai laifi ma idan za'a kai shi gidan yari shima jiniya akeyi masa,...
Read morePREMIUM TIMES HAUSA ta ruwaito yadda Ƴan bindiga suka sace ɗalibai da wasu malaman makarantan bayan artabu a ranar 17...
Read more