Manoma a yankin Abuja sun koka kan rashin tsaro da farmakin makiyaya
Udeala mai shekaru 58 ya ce makiyaya sun kawo masa cikas a gona sosai, har ta kai a daminar bana...
Udeala mai shekaru 58 ya ce makiyaya sun kawo masa cikas a gona sosai, har ta kai a daminar bana...
Ɗan Majalisar Dokoki mai wakiltar Ƙaramar Maru ta Kudu, Kabiru Ɗansadau, ya tabbatar da kamen da sojojin su ka yi...
Ya ƙara da cewa yawan karyewar darajar naira da ake fuskanta abin damuwa ne, domin yanzu akwai wasu sinadarai da...
A Najeriya dai batun tsadar abinci kullum sai hauhawa ya ke yi, ya ƙi saukowa ko gangarowa ko kuma mirginowa...
An sace Babban Basaraken Masarautar ƙasar Jaba mai suna Sarki Kpop Ham a Gandun Sarki da ke Jihar Nassarawa.
Sun kashe mutum ɗaya, wanda aka yi wa jana'iza a yau Litinin. Wasu uku da aka ji wa rauni kuma...
Olubadan ya nuna damuwar cewa kada wannan dambarwar da ake yi ta sake haifar da ƙaramin yaƙin da aka taɓa...
Mun gano cewa ba sojojin Najeriya ba ne. Mun gano cewa da gangan aka maida bidiyon biji-biji, don kada a...
Sai dai kuma mai gabatar da ƙara M.A Abubakar ya shaida wa kotu cewa mai yiwuwa ne jami'an SSS sun...
Gwamnonin PDP za su yi taro a Bauchi, don tattauna rashin aiki, matsin tattalin arziki, da kutufon da APC ke...