Jami’an NDLEA sun damƙe matar da ta yi ƙunzugun sunƙi 35 na hodar Iblis a cikin ɗan kamfai
Babafemi ya ce an kama matar a ranar 31 Ga Yuli, 2021 lokacin da ake binciken kayan fasinjojin da za...
Babafemi ya ce an kama matar a ranar 31 Ga Yuli, 2021 lokacin da ake binciken kayan fasinjojin da za...
Minista Aliyu ya yi wannan jawabi a lokacin da ya kai ziyara ga Gwamna Atiku Bagudu na Jihar Kebbi, a...
Ta kan shafe kwanaki babu abinci. Wasu lokuta kuma ta kan shafe wata ɗaya ta na ɗan cin lomar tuwon...
Yaƙi da Boko Haram na tsawon shekaru 12, wanda ya yi sanadiyyar kisan fiye da mutum 35,000 ya gurgunta masu...
Hukumar Samar da Irin Shuka ta Ƙasa (NASC), ta bayyana cewa Najeriya ta samar da irin shuka har metrik tan...
Idan kun tuna, an fara aikin ne daga ranar 28 ga Yuni, 2021 kuma za a ci gaba da yin...
Ta ce tuni dama ƙarin matsalolin rashin tsaro a Arewa sun daɗa haifar da fatara, talauci da ƙuncin rayuwa a...
PDP ta yi wannan kira ne cikin wata nasarwar da Kakakin Yaɗa Labarai Kola Ologbondiyan ya fitar ranar Alhamis, a...
Ya ce wannan tsari da su ka ɗauka zai taimaka ƙwarai wajen ƙara wa naira ƙarfi da daraja a gaban...
Bugu da ƙari kuma yayin da ake fama da 'yan awaren Biafra', a Kudu Maso yamma can ma masu rajin...