Dalilin da ya sa Gwamnatin Katsina za ta riƙa karɓar haraji da jangalin naira 2,000
Ya ce tun farkon hawan sa shugabanci ya riƙa samar da horo ga ma'aikatan da ke a ƙarƙashin sa. An...
Ya ce tun farkon hawan sa shugabanci ya riƙa samar da horo ga ma'aikatan da ke a ƙarƙashin sa. An...
Ta ci gaba da cewa an fara rabon kuɗaɗen tun a ranar Alhamis, inda sama da marasa galihu 7,000 ne...
Haka nan kuma rahoton ya nuna cewa yawan maza masu kamuwa da cutar ta HIV/Aids ya ragu sosai tsakanin shekarun...
Sun kuma umarci mazauna cikin yankunan karkara da ake kai wa hare-hare su tashi su riƙa kare kan su, saboda...
Ya ce tsadar kayan aikin haɗin sarrafa 'pure water' ce ta sa ake samun yawaitar ruwan sha maras inganci na...
Sai dai kuma wannan jarida ta ji cewa Kachallah ya na sana'ar da ta sa ya ke da farin jini...
Lamarin ya faru a kan babban titin Lagos zuwa Badagary, daidai wurin masu saida jarida a tashar shiga da sauka...
Obaseki ya yi wannan bayani a Benin, babban birnin jihar, a lokacin da ya ke ƙaddamar da fara yin allurar...
An dai zargin gwamnonin da umartar Secondus ya sauka, duk kuwa da maida shi kan kujerar sa da Babbar Kotun...
Darajar naira na ci gaba da taɓarɓarewa a tsakanin kuɗaɗen ƙasashen waje, ta yadda a ranar Juma'a sai ta kai...