Shiyyar Kudu Maso Kudu: Akwa Ibom, Bayelsa, Cross Riba, Delta, Edo da Ribas:
Daga waɗannan jihohi ne za a zaɓi:
1. Mataimakin Shugaban Jam’iyya na Kudu maso Kudu.
2. Mataimakin Sakataren Yaɗa Labarai.
3. Shugabar Mata ta Ƙasa.
4. Mataimakin Ma’ajin Kuɗaɗen Jam’iyya.
5. Mataimakin Sakataren Walwala na Ƙasa
Shiyyar Kudu Maso Yamma: Ekiti, Legas, Ogun, Ondo, Osun, Oyo:
1. Sakataren APC na Ƙasa.
2. Mataimakin Shugaban Jam’iyya na Kudu maso Yamma.
3. Shugaban Matasan APC na Ƙasa.
4. Mataimakin Mai Binciken Kuɗaɗen Jam’iyya.
Shiyyar Kudu Maso Gabas: Abiya, Anambra, Ebonyi, Enugu, Imo:
1. Mataimakin Shugaban Jam’iyya na Kudu Baki Ɗaya.
2. Mataimakin Shugaban Jam’iyya na Kudu maso Gabas.
3. Ma’ajin APC na Ƙasa.
4. Sakataren Walwala na Ƙasa.
5. Mataimakin Sakataren Shirye-shiryen APC na Ƙasa.
Shiyyar Arewa Maso Gabas: Adamawa, Bauchi, Barno, Gombe, Taraba, Yobe:
1. Mataimakin Shugaban Jam’iyya na Arewa Baki Ɗaya
2. Mai Binciken Kuɗaɗe na Ƙasa.
3. Mataimakin Sakataren Kuɗaɗe.
4. Mataimakiyar Shugabar Matan Jam’iyya.
Shiyyar Arewa Ta Tsakiya: Benuwai, Kogi, Kwara, Neja, Fatakwal:
1. Shugaban Jam’iyya na Ƙasa.
2. Mataimakin Sakataren Jam’iyya.
3. Mataimakin Lauyan Jam’iyya.
4. Mataimakin Sakataren Yaɗa Labarai.
Shiyyar Arewa Maso Yamma: Jigawa, Kaduna, Kano, Katsina, Kebbi, Sokoto, Zamfara:
1. Lauyan Jam’iyya Mai Bada Shawara A Fannin Shari’a.
2. Sakataren Shirye-shirye Na Ƙasa.
3. Sakataren Kuɗaɗen Jam’iyya.
4. Mataimakin Shugaban Matasan APC.
A Kula: Kowace shiyya za a zaɓi Mataimakin Shugaba, Sakataren Shiyya, Shugaban Matasan Shiyya, Sakataren Shirye-shirye Na Shiyya, Shugabar Mata Ta Shiyya da kuma Shugaban Ƙungiyar Naƙasassun Jam’iyya na Shiyya.