Gwamnati ta bayyana ranakun Laraba da Alhamis ranakun hutun Sallah

0

Ministan Harkokin Cikin Gida, Rauf Aregbesola ya bayyana cewa gwamnati ta bayyana ranakun Talata da Laraba hutun sallah.

PREMIUM TIMES HAUSA ta buga labarin sanarwar kwamitin NSCIA, na a fara duban watan Shawwal tun daga ranar Talata.

Ga sanarwar

Kwamitin Koli na Shari’ar Musulunci, Karkashin shugabancin mai alfarma Sarkin Musulmi, Sa’ad Abubakar ya umarci musulmai su fara duban watan Shawwal daga ranar Talata 29 ga watan Ramadan.

Wannan sanarwa na kunshe a wata takarda da Kwamitin ta fitar ranar Litinin.

Ga lambobin da za a kira kamar haka:

Sheikh Dahir Bauchi

08036121311

Sayyadibashir26@yahoo.com

2. Sheikh Karibullah Kabara 08035537382

malamkabara@yahoo.com

3. Mal. Simwal Usman Jibrin 08033140010

simwaljibril@yahoo.com

4. Sheikh SalihuYaaqub 07032558231 Salihumy11@hotmail.com.com

5. Mal. Jafar Abubakar 08020878075

Jaafaraa1434@gmail.com

6. Alh. Abdullahi Umar 08037020607 waziringwandu@yahoo.com

7. Prof. J.M. Kaura 08067050641

Jmkaura56@yahoo.com

8. Dr. Bashir Aliyu Umar 08036509363

Baumar277@gmail.com

9. Muhammad Rabiu Salahudeen 08035740333 muhammadrabiusalahudeen@gmail.com

10. Sheikh Abdur Rasheed Mayaleke 08035050804

jentleasad@yahoo.com

11. Dr. Ganiy I. Agbaje 08028327463, 08057752980 Ganiy.agbaje@nasrda.gov.ng

gagbaje@yahoo.co.uk

12. Gafar M. Kuforiji 08033545208 kuforijiabdulwasiu@gmail.com

13. Prof. Usman El-Nafaty 08062870892

elnafaty@gmail.com

14. Mal. Ibrahim Zubairu Salihu 08038522693

zubairusalisu@yahoo.com

15. Dr. Usman Hayatu Dukku 0805 7041968

udukku@yahoo.com

16. Imam Manu Muhammad 08036999841

limaminmisau@gmail.com

17. Qadee Ahamad Bobboy 08035914285 adamawaemiratecouncil@yahoo.com

18. Prof. Z. I. Oboh Oseni 08033574431

oseni@unilorin.edu.ng

wazzioseni@gmail.com

19. Nurudeen Asunogie 08033533012 hamdallah1999@yahoo.com

20. Sheikh Bala Lau 08037008805, 08052426880 balalaujibwisnigeria@gmail.com

21. Sheikh Sani Yahaya Jingir 08065687545 ustaznasirabdulmuhyi@yahoo.com

22. Sheikh AbdurRahman Ahmad 08023141752

aahmadimam@yahoo.co.uk

23. Muhammad Yaseen Qamarud-Deen

08055322087 crescentgroup2000@gmail.com

24. Sheikh Lukman Abdallah 08052242252

abuyatamaa@gmail.com

25. Sheikh Sulaiman Gumi 08033139153

ssgummi@gmail.com

26. Alh. AbdulBariu Kareem 09096369117

Donbru11@yahoo.com

27. Prof. Kamil K. Oloso 08023098661

kkoloso@yahoo.com

28. Malam Usman Mahmud 08034540120

turjajawaizu@gmail.com

29. Malam YahayaBoyi 08030413634 sultanofsokoto@yahoo.co.uk

30. UstazMukailAbdurraheem 08099370109 mikailabdurraheem@gmail.com

31. Prof. Sambo WaliJunaidu 08037157100

sultanofsokoto@yaho.co.uk

Share.

game da Author