• PREMIUM TIMES |
  • Tallata Hajar ka |
  • Adireshin mu |
  • PTCIJ |
  • Dubawa
Premium Times Hausa
  • Labarai
    • All
    • Duniya
    Gwamnatin Zamfara ta zargin tsohon gwamna Matawalle da sace motocin gwamnatin jihar da wasu kayan gwamnati

    Gwamnatin Zamfara ta zargin tsohon gwamna Matawalle da sace motocin gwamnatin jihar da wasu kayan gwamnati

    Gwamnatin Kano ta rusa katafaren bene mai hawa uku da aka yi bisa filin gwamnati da Ganduje ya raba wa ƴan uwa da abokan arziki

    Gwamnatin Kano ta rusa katafaren bene mai hawa uku da aka yi bisa filin gwamnati da Ganduje ya raba wa ƴan uwa da abokan arziki

    TA’ADDANCI A JIHAR NEJA: Yadda ƴan ta’adda su ka ratsa garuruwa, kafin su  kai wa sojoji da mobal farmaki

    TSAUTSAYI: Yadda ‘yan bindiga suka ware da Lami Awarware da Haulatu bayan halartar taron rantsar da Uba Sani a Kaduna

    Sojojin Najariya sun kara ragargaza wa Boko Haram motocin yaki bakwai

    Sojoji sun dagargaza matatun mai 47 sun kama barayin mai 65 – Hedikwatar tsaro na kasa

    HAJJI 2023: Yadda jirgin maniyyatan Jigawa ya koma Kano ba shiri, bayan ya samu matsala cikin sararin samaniyar Kamaru

    HAJJI 2023: Yadda jirgin maniyyatan Jigawa ya koma Kano ba shiri, bayan ya samu matsala cikin sararin samaniyar Kamaru

    GANAWAR TINUBU DA NLC: Ƙungiyar Ƙwadago ta ce a tilas a soke ƙarin kuɗin mai, an shammaci ‘yan Najeriya

    GANAWAR TINUBU DA NLC: Ƙungiyar Ƙwadago ta ce a tilas a soke ƙarin kuɗin mai, an shammaci ‘yan Najeriya

    Buhari-signing-2020-budget

    Gwamnatin tsohon shugaban kasa Buhari ta sanar da sabbin nade-nade a daidai ana rantsar da Tinubu shugaban kasa

    Minista Sadiya ta miƙa ragamar Ma’aikatar Harkokin Jinƙai ga Babban Sakatare

    Minista Sadiya ta miƙa ragamar Ma’aikatar Harkokin Jinƙai ga Babban Sakatare

    2015-2023: ‘Na yi sukuwa ta lafiya, na kai zamiya lafiya’ – Buhari

    BANKWANA DA BUHARI: ‘Tinubu yau mafarkin ka ya zama gaskiya, Allah ya sa ka kai Najeriya fiye da inda na kai ta’ – Nasihar Buhari ga Asiwaju

  • Labarai daga Jihohi
  • Wasanni
    TSOHO MAI RAN ƘARFE: Obasanjo ya zura ƙwallaye uku a wasan sada zumuntar tsoffin ɗaliban sakandare

    TSOHO MAI RAN ƘARFE: Obasanjo ya zura ƙwallaye uku a wasan sada zumuntar tsoffin ɗaliban sakandare

    QATAR 2022: Yadda Croatia, ƙasa mai mutum miliyan 4 ta kori Brazil ƙasa mai mutum miliyan 216

    QATAR 2022: Yadda Croatia, ƙasa mai mutum miliyan 4 ta kori Brazil ƙasa mai mutum miliyan 216

    AMBALIYAR QATAR 2022: Spain ta kori kociya Luis Enrique bayan ta kwashi buhun kunya a hannun Marocco

    AMBALIYAR QATAR 2022: Spain ta kori kociya Luis Enrique bayan ta kwashi buhun kunya a hannun Marocco

    QATAR 2023: Yadda Walid, kociyan Morocco ya rikita duniyar ƙwallon ƙafa cikin watanni 4 kacal

    QATAR 2023: Yadda Walid, kociyan Morocco ya rikita duniyar ƙwallon ƙafa cikin watanni 4 kacal

    QATAR 2022: Dukkan ƙasashen Afrika 4 da su ka taɓa kai wasan kaiwa ga na kusa da na ƙarshe, su na da tauraro a jikin tutocin su

    QATAR 2022: Dukkan ƙasashen Afrika 4 da su ka taɓa kai wasan kaiwa ga na kusa da na ƙarshe, su na da tauraro a jikin tutocin su

    Abubuwan al’ajabi dangane da fatattakar da Morocco ta yi wa Spain daga Qatar 2022

    Abubuwan al’ajabi dangane da fatattakar da Morocco ta yi wa Spain daga Qatar 2022

    QATAR 2022: Ko ƙasashen Afrika za su fidda nahiyar jin kunya a duniyar ‘yan ƙwallo

    QATAR 2022: Ko ƙasashen Afrika za su fidda nahiyar jin kunya a duniyar ‘yan ƙwallo

    DAGARGAZA ARGENTINA: Ƙasar Saudiyya ta ba da hutun kwana Ɗaya a wataya

    DAGARGAZA ARGENTINA: Ƙasar Saudiyya ta ba da hutun kwana Ɗaya a wataya

    QATAR 2022: 2:1: Saudiyya ta kafa tarihin karya gadara da tutiyar buga wasan Agentina 36 a jere babu rashin nasara

    QATAR 2022: 2:1: Saudiyya ta kafa tarihin karya gadara da tutiyar buga wasan Agentina 36 a jere babu rashin nasara

  • Kiwon Lafiya
  • Nishadi
  • Bidiyo da Hotuna
    Buhari ya tashi zuwa Saudiyya, zai yi Umra ta ƙarshe a matsayin sa na shugaban kasa

    Buhari ya tashi zuwa Saudiyya, zai yi Umra ta ƙarshe a matsayin sa na shugaban kasa

    BIDIYO: Buri da fata na a 2023: Ra’ayoyin jama’a

    BIDIYO: Buri da fata na a 2023: Ra’ayoyin jama’a

    BIDIYO: Ƙogon Al’ajabi, ƙogon Waraka, Ƙogon biyan bukata a jihar Enugu

    BIDIYO: Ƙogon Al’ajabi, ƙogon Waraka, Ƙogon biyan bukata a jihar Enugu

    Mutanen Arewa na da alƙawari da sanin ya kamata, Tinubu za su yi saboda ƙauna da biyayyar da ya nuna wa Buhari – El- Rufai

    Mutanen Arewa na da alƙawari da sanin ya kamata, Tinubu za su yi saboda ƙauna da biyayyar da ya nuna wa Buhari – El- Rufai

    BIDIYO: NAJERIYA @62: Ra’ayoyin ‘yan Najeriya game da mulkin Buhari a tsawon shekaru 7 da suka gabata

    BIDIYO: NAJERIYA @62: Ra’ayoyin ‘yan Najeriya game da mulkin Buhari a tsawon shekaru 7 da suka gabata

    Buhari bai san ƴan ta’adda sun fidda bidiyon da suka ce sai sun sace shi da ni ba sai da na ziyarce shi – El-Rufai

    Buhari bai san ƴan ta’adda sun fidda bidiyon da suka ce sai sun sace shi da ni ba sai da na ziyarce shi – El-Rufai

    Dalilin da ya sa na raɗa wa wasu fitattun gine-gine, da titunan jihar Kaduna sunayen wasu fittattun ƴan asalin jihar

    Dalilin da ya sa na raɗa wa wasu fitattun gine-gine, da titunan jihar Kaduna sunayen wasu fittattun ƴan asalin jihar

    HOTUNA: Ɗan Autan marigayi tsohon sarkin Kano Ado Bayero, Mustapha Ado Bayero, ya auri mata biyu ranar Asabar a  Kano

    HOTUNA: Ɗan Autan marigayi tsohon sarkin Kano Ado Bayero, Mustapha Ado Bayero, ya auri mata biyu ranar Asabar a Kano

    BIDIYO: An yi wa ɗan takarar mu murɗiya a zaɓen fidda gwani na APC a Legas – Masu zanga-zanga

    BIDIYO: An yi wa ɗan takarar mu murɗiya a zaɓen fidda gwani na APC a Legas – Masu zanga-zanga

No Result
View All Result
  • Labarai
    • All
    • Duniya
    Gwamnatin Zamfara ta zargin tsohon gwamna Matawalle da sace motocin gwamnatin jihar da wasu kayan gwamnati

    Gwamnatin Zamfara ta zargin tsohon gwamna Matawalle da sace motocin gwamnatin jihar da wasu kayan gwamnati

    Gwamnatin Kano ta rusa katafaren bene mai hawa uku da aka yi bisa filin gwamnati da Ganduje ya raba wa ƴan uwa da abokan arziki

    Gwamnatin Kano ta rusa katafaren bene mai hawa uku da aka yi bisa filin gwamnati da Ganduje ya raba wa ƴan uwa da abokan arziki

    TA’ADDANCI A JIHAR NEJA: Yadda ƴan ta’adda su ka ratsa garuruwa, kafin su  kai wa sojoji da mobal farmaki

    TSAUTSAYI: Yadda ‘yan bindiga suka ware da Lami Awarware da Haulatu bayan halartar taron rantsar da Uba Sani a Kaduna

    Sojojin Najariya sun kara ragargaza wa Boko Haram motocin yaki bakwai

    Sojoji sun dagargaza matatun mai 47 sun kama barayin mai 65 – Hedikwatar tsaro na kasa

    HAJJI 2023: Yadda jirgin maniyyatan Jigawa ya koma Kano ba shiri, bayan ya samu matsala cikin sararin samaniyar Kamaru

    HAJJI 2023: Yadda jirgin maniyyatan Jigawa ya koma Kano ba shiri, bayan ya samu matsala cikin sararin samaniyar Kamaru

    GANAWAR TINUBU DA NLC: Ƙungiyar Ƙwadago ta ce a tilas a soke ƙarin kuɗin mai, an shammaci ‘yan Najeriya

    GANAWAR TINUBU DA NLC: Ƙungiyar Ƙwadago ta ce a tilas a soke ƙarin kuɗin mai, an shammaci ‘yan Najeriya

    Buhari-signing-2020-budget

    Gwamnatin tsohon shugaban kasa Buhari ta sanar da sabbin nade-nade a daidai ana rantsar da Tinubu shugaban kasa

    Minista Sadiya ta miƙa ragamar Ma’aikatar Harkokin Jinƙai ga Babban Sakatare

    Minista Sadiya ta miƙa ragamar Ma’aikatar Harkokin Jinƙai ga Babban Sakatare

    2015-2023: ‘Na yi sukuwa ta lafiya, na kai zamiya lafiya’ – Buhari

    BANKWANA DA BUHARI: ‘Tinubu yau mafarkin ka ya zama gaskiya, Allah ya sa ka kai Najeriya fiye da inda na kai ta’ – Nasihar Buhari ga Asiwaju

  • Labarai daga Jihohi
  • Wasanni
    TSOHO MAI RAN ƘARFE: Obasanjo ya zura ƙwallaye uku a wasan sada zumuntar tsoffin ɗaliban sakandare

    TSOHO MAI RAN ƘARFE: Obasanjo ya zura ƙwallaye uku a wasan sada zumuntar tsoffin ɗaliban sakandare

    QATAR 2022: Yadda Croatia, ƙasa mai mutum miliyan 4 ta kori Brazil ƙasa mai mutum miliyan 216

    QATAR 2022: Yadda Croatia, ƙasa mai mutum miliyan 4 ta kori Brazil ƙasa mai mutum miliyan 216

    AMBALIYAR QATAR 2022: Spain ta kori kociya Luis Enrique bayan ta kwashi buhun kunya a hannun Marocco

    AMBALIYAR QATAR 2022: Spain ta kori kociya Luis Enrique bayan ta kwashi buhun kunya a hannun Marocco

    QATAR 2023: Yadda Walid, kociyan Morocco ya rikita duniyar ƙwallon ƙafa cikin watanni 4 kacal

    QATAR 2023: Yadda Walid, kociyan Morocco ya rikita duniyar ƙwallon ƙafa cikin watanni 4 kacal

    QATAR 2022: Dukkan ƙasashen Afrika 4 da su ka taɓa kai wasan kaiwa ga na kusa da na ƙarshe, su na da tauraro a jikin tutocin su

    QATAR 2022: Dukkan ƙasashen Afrika 4 da su ka taɓa kai wasan kaiwa ga na kusa da na ƙarshe, su na da tauraro a jikin tutocin su

    Abubuwan al’ajabi dangane da fatattakar da Morocco ta yi wa Spain daga Qatar 2022

    Abubuwan al’ajabi dangane da fatattakar da Morocco ta yi wa Spain daga Qatar 2022

    QATAR 2022: Ko ƙasashen Afrika za su fidda nahiyar jin kunya a duniyar ‘yan ƙwallo

    QATAR 2022: Ko ƙasashen Afrika za su fidda nahiyar jin kunya a duniyar ‘yan ƙwallo

    DAGARGAZA ARGENTINA: Ƙasar Saudiyya ta ba da hutun kwana Ɗaya a wataya

    DAGARGAZA ARGENTINA: Ƙasar Saudiyya ta ba da hutun kwana Ɗaya a wataya

    QATAR 2022: 2:1: Saudiyya ta kafa tarihin karya gadara da tutiyar buga wasan Agentina 36 a jere babu rashin nasara

    QATAR 2022: 2:1: Saudiyya ta kafa tarihin karya gadara da tutiyar buga wasan Agentina 36 a jere babu rashin nasara

  • Kiwon Lafiya
  • Nishadi
  • Bidiyo da Hotuna
    Buhari ya tashi zuwa Saudiyya, zai yi Umra ta ƙarshe a matsayin sa na shugaban kasa

    Buhari ya tashi zuwa Saudiyya, zai yi Umra ta ƙarshe a matsayin sa na shugaban kasa

    BIDIYO: Buri da fata na a 2023: Ra’ayoyin jama’a

    BIDIYO: Buri da fata na a 2023: Ra’ayoyin jama’a

    BIDIYO: Ƙogon Al’ajabi, ƙogon Waraka, Ƙogon biyan bukata a jihar Enugu

    BIDIYO: Ƙogon Al’ajabi, ƙogon Waraka, Ƙogon biyan bukata a jihar Enugu

    Mutanen Arewa na da alƙawari da sanin ya kamata, Tinubu za su yi saboda ƙauna da biyayyar da ya nuna wa Buhari – El- Rufai

    Mutanen Arewa na da alƙawari da sanin ya kamata, Tinubu za su yi saboda ƙauna da biyayyar da ya nuna wa Buhari – El- Rufai

    BIDIYO: NAJERIYA @62: Ra’ayoyin ‘yan Najeriya game da mulkin Buhari a tsawon shekaru 7 da suka gabata

    BIDIYO: NAJERIYA @62: Ra’ayoyin ‘yan Najeriya game da mulkin Buhari a tsawon shekaru 7 da suka gabata

    Buhari bai san ƴan ta’adda sun fidda bidiyon da suka ce sai sun sace shi da ni ba sai da na ziyarce shi – El-Rufai

    Buhari bai san ƴan ta’adda sun fidda bidiyon da suka ce sai sun sace shi da ni ba sai da na ziyarce shi – El-Rufai

    Dalilin da ya sa na raɗa wa wasu fitattun gine-gine, da titunan jihar Kaduna sunayen wasu fittattun ƴan asalin jihar

    Dalilin da ya sa na raɗa wa wasu fitattun gine-gine, da titunan jihar Kaduna sunayen wasu fittattun ƴan asalin jihar

    HOTUNA: Ɗan Autan marigayi tsohon sarkin Kano Ado Bayero, Mustapha Ado Bayero, ya auri mata biyu ranar Asabar a  Kano

    HOTUNA: Ɗan Autan marigayi tsohon sarkin Kano Ado Bayero, Mustapha Ado Bayero, ya auri mata biyu ranar Asabar a Kano

    BIDIYO: An yi wa ɗan takarar mu murɗiya a zaɓen fidda gwani na APC a Legas – Masu zanga-zanga

    BIDIYO: An yi wa ɗan takarar mu murɗiya a zaɓen fidda gwani na APC a Legas – Masu zanga-zanga

No Result
View All Result
Premium Times Hausa
No Result
View All Result

KAI TSAYE: SAKAMAKON ZABEN ONDO: APC ta zura da gudu, PDP na rarrafe

Mohammed LerebyMohammed Lere
October 10, 2020
in Babban Labari
0
KAI TSAYE: SAKAMAKON ZABEN ONDO: APC ta zura da gudu, PDP na rarrafe

Sakamakon zaben da suka fara bayyana sun nuna jam’iyyar APC na samun mafi yawan ƙuri’un da aka ƙada.

Sai dai duk da cewa itama PDP ta na harbi, yanzu dai rarrafe za mu ce take yi.

Akoko Ta Kudu Maso Gabas
Ward 10
PU 009, A.C Oyara School

A- 0
AA – 0
AAC-0
ADC – 0
ADP – 1
APC – 23
APGA – 0
APM – 0
APP -1
LP – 0
NNPP – 0
NRM – 0
PDP – 15
PRP-0
SDP – 0
YPP – 0
ZLP – 17

AKURE SOUTH LOCAL GOVERNMENT
Ward 02 – Gbogi/Isikan 1
Polling Unit 010 – Sacred Heart Primary School 2

APC – 43
PDP – 158
ZLP – 04

PU1, WARD 1, Mahin Zion Ilaje LGA

APC 125
PDP 39
ZLP 19
SDP 2

Ilaje LGA
Ward: Etikan
PU: PU: 28/10/02/011
Ago Festus, Near Baale’s Comp. Ago Festus
(Hon. Banji Okunomo’s Polling Unit)

BALLOT PAPER ISSUED: 589
SPOILT PAPER: 234
NUMBER OF VOTES: 234

ZLP: 113
APC: 77
PDP: 31
LP: 1
ADP: 1
SDP: 1

\Ilaje LGA
Ugbo 2
Ugbonla 007

APC 78
PDP 10
Zlp 11
ADP 2
ADC 2
Void 2
TVC. 106

Ilaje Local Government
Ward: Etikan
PU: PU: 28/10/02/002
Ode Etikan II: Anglican Pry. School, Ode Etikan
ELECTION RESULT

APC: 99
PDP – 39
ZLP – 24
ADC – 1
SDP – 1
VOID – 12

Akoko South East L.G
Sosan (Ward 11)
PU001 (St Andrews Pry School)

APC: 86
PDP: 32
ZLP: 16
ADP: 2
LP: 1

PU 010
RA 08 – Ilara II
IFEDORE LG

Total No of Registered Voters – 410
Accredited Voters – 150
Void – 5

APC – 65
PDP – 38
ZLP – 37
APP – 2
APM – 1
APGA – 1
SDP – 1

Ondo West
Ward 7
Polling unit 07
Open space opposite AGIP petrol Olorunkole II

ZLP – 95 WINNER
PDP – 58
APC – 77
SDP – 1
NRM – 1
LP – 3
ADP – 1
Void – 2

AKURE SOUTH LOCAL GOVERNMENT
Ward 02 – Gbogi/Isikan 1
Polling Unit 009 – Sacred Heart Primary School
(EYITAYO JEGEDE’S POLLING UNIT)

ZLP – 07
APC – 60
PDP – 220

Total votes cast:57
Ose LGA

Ward 6 Unit 8

Counting of votes just got sorted out and the results are in alphabetical order.

AA- 1

ADC- 2

APC -76

PDP- 73

PRP- 1

SDP – 1

Akoko North West

Ward 04 Ese/Afin
PU:04 Eyo-oke I

ZLP-13
PDP- 68
APC – 115

Local Government: Owo LGA

Ward : 01 – Ehinogbe

Polling Unit : 010

Time: 15:10pm

ADC – 2
PDP – 10
APC – 259
ADP – 5
ZLP – 3

Void – 3

Akoko South West LGA 04
Ward 14 Oba I
PU 006 Odearikansin III, Z.I. Primary School, Oba

INEC officials have started counting results from the polling unit

Total Accredited voters – 175
Successful accreditation – 61
Failed accreditation – 114
Total ballot papers unused – 173

Results:
ZLP – 26
PDP – 57
APC – 81
SDP – 2
APP – 1
ADP – 2
AAC – 1
Rejected ballots – 4

Election Results
Owo LGA

Ward : 11 (Uso / Emure Ile)

Polling Unit : 017

PDP- 28

APC- 80

LP- 01

SDP- 01

ZLP- 2

Ile-Oluji/Oke-Igbo LGA (Ondo South Sen. District)

Ward 04, PU 003

TOTAL VOTES CAST: 336

VOID: 05

APC – 201

PDP – 109

ZLP – 13

ADP – 4

ADC – 3

PRP – 1

APP – 1

Ile-Oluji/Oke-Igbo LGA (Ondo South Sen. District)

Ward 02, PU 006

APC – 104

PDP – 161

ZLP – 30

ADP – 5

ADC – 1

APGA- 1

APM – 1

APP – 1

NRM – 1

Ward: Mahin III, PU: 015

APC-76,

LP-2,

PDP-37,

SDP-1,

ZLP-15

TOTAL 131

Odigbo local government

Ward 13 Ebijan

Polling Unit 5, collation centre Obajare

Zenith: 21

PDP: 37

APC: 93

Invalid: 6

Total vote:157

Owo LGA

Ward : 11 (Uso / Emure Ile)

Polling Unit : 019

PDP- 16

ADP- 01

APC- 69

SDP- 01

Owo LGA

IJEBU 11

Ward 05

PU 006

Governor Akeredolu’s polling unit

A – 1

AAC – 2

ADC – 3

ADP – 9

APC – 413

APGA – 1

LP – 1

SDP – 1

PGA – 1

PDP – 12

YPP – 1

Ile-Oluji/Oke-Igbo LGA (Ondo South Sen. District)

Ward 04, PU 006

TOTAL NUMBER OF ACCREDITED VOTERS: 274

VOID: 4

APC – 158

PDP – 95

ZLP – 9

ADP – 1

ADC – 2

A – 1

AAC – 1

NNPP – 1

SDP – 2

Odigbo Local Government.

Ward 08 Odigbo, PU 012

APC – 203

PDP – 55

ZLP – 31

ADC – 02

ADP – 02

PU 007, Ward 03, Ajue, Odigbo LGA.

APC — 91

PDP — 39

ZLP — 26

PU 008, Ward 03, Ajue, Odigbo LGA.

APC — 147

PDP — 68

ZLP — 22

PU 010, Ward 03, Ajue, Odigbo LGA.

APC — 111

PDP — 86

ZLP — 21

Odigbo Local Government.

Ward: 08 ( Odigbo)

Polling Unit: 003 Town Hall area.

APC- 145

PDP-115

ZLP-37

PU 014, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 171

PDP — 56

ZLP — 41

PU 001, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 107

PDP — 103

ZLP — 38

Ondo East

Ward 1 Ateru/Atasan/Igba, polling unit 4 Igba St Edward primary school.

PDP-81

APC-281

ZLP-134

Owo LGA

Ward : 11 (Uso / Emure Ile)

Polling Unit : 020

A- 01

ADC- 01

ADP- 02

APC- 86

NNPP- 01

PDP- 25

PRP- 01

SDP- 03

ZLP- 01

Akoko Southwest LGA,

Ward 07 Oka v a Owalusin / Ayepe

PU 011 Ayepe 1, Agbadotun Quarters

APC – 86

PDP – 223

ZLP – 10

ADC – 2

ADP- 5

PU 007, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 108

PDP — 84

ZLP — 22

PU 002, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 94

PDP — 36

ZLP — 25

PU 013, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 145

PDP — 115

ZLP — 37

LGA: IDANRE

Ward: 02

Polling Unit: PU 09A, St Andrews Area, Alade/Atosin

A: 0

AAC: 02

ADC: 02

ADP: 0

APC: 117

APGA: 01

APP: 0

APM:

LP: 03

NNPP:

NRM:

PDP: 65

PRP: 0

SDP: 0

YPP: 02

ZLP: 37

Total valid votes: 229

PU 019, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 126

PDP — 64

ZLP — 30

PU 006, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 104

PDP — 54

ZLP — 30

Ward 03, PU 006 Odole Area, Idale-Lemikan Idanre LGA.

PDP: 096

APC: 122

ZLP: 091

ADC: 001

ADP: 002

LGA: IDANRE

Ward: 02

Polling Unit: PU 09B, St Andrews Area, Alade/Atosin

A: 0

AAC: 0

ADC: 01

ADP: 03

APC: 86

APGA: 0

APP: 01

APM: 0

LP: 02

NNPP:

NRM:

PDP: 63

PRP: 0

SDP: 01

YPP: 0

ZLP: 26

Total valid votes: 183

Odigbo Local Government.

Ward: 10 ( Ore 1)

Polling Unit: 002 ( St Paul’s Pry School.)

APC- 181

PDP-67

ZLP-57

Ose LGA

Ward 10

Unit 9

APC: 61

PDP: 117

ZLP: 14

Total accredited votes:208

Owo LGA

Ward : 08 Isaipen

Polling Unit : 016

AAC- 01

PDP- 19

ADP- 01

APC- 73

SDP- 01

ZLP- 04

Ondo West Local government

Ward 11

Polling Unit 019 Open Space at Olamojiba (SABO 111) 1

ADP – 001

APC- 035

APP- 001

LP- 003

PDP- 030

ZLP- 029

OSE LGA

Ward 10

Unit 2

APC: 85

PDP: 36

ZLP: 0

Latsa nan domin sakamakon zaben duka:

Tags: AbujaHausaNajeriyaNewsPREMIUM TIMES
Previous Post

ZABEN ONDO: An damke Dan sandan da ya raka tsohon Dan majalisar tarayya dangwala kuri’a

Next Post

ZABEN ONDO: An dambace a wajen rabon kudi a Idanre

Mohammed Lere

Mohammed Lere

Next Post
ZABEN ONDO: An dambace a wajen rabon kudi a Idanre

ZABEN ONDO: An dambace a wajen rabon kudi a Idanre

Binciko

No Result
View All Result
Karanta

Ramadan Kareem AD

Sabbin Labarai

  • ‘Ruhun Mai Tsarki ne ya umarce ni na kashe ta’ – Inji matar da ta kashe ‘yar shekara biyar
  • RIGA MALAM MASALLACI: Matasan Kano sun yi wa ginin ƴan canji diran mikiya, sun yi warwason kayan ‘ganima’
  • HIMMA DAI MATA MANOMA: Rashin jari mai kauri ya sa noma na ya ƙi gaba, ya ƙi baya – Wata mace mai himma
  • CIRE TALLAFIN MAI: Kungiyoyin ma’aikatan lantarki, Ƴan jarida da na Kwadago za su tsunduma yajin aiki daga ranar Laraba
  • Yadda bashin Dala Miliyan 19.3 na Bankin Musulunci ya bunƙasa noma a ƙananan hukumomin Kano 44 – Hamisu, Kodinetan KSADP

Abinda masu karatu ke fadi

  • auto verkopen on ZAMFARA: Mahara sun gudu sun bar bindigar harbo jiragen sama a dajin Gumi da Bukkuyum -Inji ‘Yan Sanda
  • Laser-Haarentfernung mit hygienischen Bedingungen und aktuellen Gesundheitsstandards in der Türkei on An yi min murɗiya ne a zaɓen APC, ban yarda ba sai an sake zaɓe – Korafin Bashir Ahmad
  • Call Girls Sehore on Ƙungiya ta yi kira ga gwamnati ta ware kuɗaɗe domin samar da dabarun bada tazarar Iyali
  • buy aged stripe account on Hukumar NBC ta gayyaci mai gabatar da shirin ‘Berekete’, bayan macen da ta kona gashin kan yarinya barkatai, ta sha mari barkatai a hannun sa
  • research and survey on Gwamnan Edo ya bijire wa umarnin kotu, ya ce sai mai shaidar rigakafin korona zai yi sallar jam’i a masallaci

Fanni

Tweets by PTimesHausa
  • All Homepage Blocks
  • Home
  • Home
  • Main Home

© 2023 JNews - Premium WordPress news & magazine theme by Jegtheme.

No Result
View All Result
  • Labarai
  • Labarai daga Jihohi
  • Wasanni
  • Kiwon Lafiya
  • Nishadi
  • Bidiyo da Hotuna

© 2023 JNews - Premium WordPress news & magazine theme by Jegtheme.