KAI TSAYE: SAKAMAKON ZABEN ONDO: APC ta zura da gudu, PDP na rarrafe

0

Sakamakon zaben da suka fara bayyana sun nuna jam’iyyar APC na samun mafi yawan ƙuri’un da aka ƙada.

Sai dai duk da cewa itama PDP ta na harbi, yanzu dai rarrafe za mu ce take yi.

Akoko Ta Kudu Maso Gabas
Ward 10
PU 009, A.C Oyara School

A- 0
AA – 0
AAC-0
ADC – 0
ADP – 1
APC – 23
APGA – 0
APM – 0
APP -1
LP – 0
NNPP – 0
NRM – 0
PDP – 15
PRP-0
SDP – 0
YPP – 0
ZLP – 17

AKURE SOUTH LOCAL GOVERNMENT
Ward 02 – Gbogi/Isikan 1
Polling Unit 010 – Sacred Heart Primary School 2

APC – 43
PDP – 158
ZLP – 04

PU1, WARD 1, Mahin Zion Ilaje LGA

APC 125
PDP 39
ZLP 19
SDP 2

Ilaje LGA
Ward: Etikan
PU: PU: 28/10/02/011
Ago Festus, Near Baale’s Comp. Ago Festus
(Hon. Banji Okunomo’s Polling Unit)

BALLOT PAPER ISSUED: 589
SPOILT PAPER: 234
NUMBER OF VOTES: 234

ZLP: 113
APC: 77
PDP: 31
LP: 1
ADP: 1
SDP: 1

\Ilaje LGA
Ugbo 2
Ugbonla 007

APC 78
PDP 10
Zlp 11
ADP 2
ADC 2
Void 2
TVC. 106

Ilaje Local Government
Ward: Etikan
PU: PU: 28/10/02/002
Ode Etikan II: Anglican Pry. School, Ode Etikan
ELECTION RESULT

APC: 99
PDP – 39
ZLP – 24
ADC – 1
SDP – 1
VOID – 12

Akoko South East L.G
Sosan (Ward 11)
PU001 (St Andrews Pry School)

APC: 86
PDP: 32
ZLP: 16
ADP: 2
LP: 1

PU 010
RA 08 – Ilara II
IFEDORE LG

Total No of Registered Voters – 410
Accredited Voters – 150
Void – 5

APC – 65
PDP – 38
ZLP – 37
APP – 2
APM – 1
APGA – 1
SDP – 1

Ondo West
Ward 7
Polling unit 07
Open space opposite AGIP petrol Olorunkole II

ZLP – 95 WINNER
PDP – 58
APC – 77
SDP – 1
NRM – 1
LP – 3
ADP – 1
Void – 2

AKURE SOUTH LOCAL GOVERNMENT
Ward 02 – Gbogi/Isikan 1
Polling Unit 009 – Sacred Heart Primary School
(EYITAYO JEGEDE’S POLLING UNIT)

ZLP – 07
APC – 60
PDP – 220

Total votes cast:57
Ose LGA

Ward 6 Unit 8

Counting of votes just got sorted out and the results are in alphabetical order.

AA- 1

ADC- 2

APC -76

PDP- 73

PRP- 1

SDP – 1

Akoko North West

Ward 04 Ese/Afin
PU:04 Eyo-oke I

ZLP-13
PDP- 68
APC – 115

Local Government: Owo LGA

Ward : 01 – Ehinogbe

Polling Unit : 010

Time: 15:10pm

ADC – 2
PDP – 10
APC – 259
ADP – 5
ZLP – 3

Void – 3

Akoko South West LGA 04
Ward 14 Oba I
PU 006 Odearikansin III, Z.I. Primary School, Oba

INEC officials have started counting results from the polling unit

Total Accredited voters – 175
Successful accreditation – 61
Failed accreditation – 114
Total ballot papers unused – 173

Results:
ZLP – 26
PDP – 57
APC – 81
SDP – 2
APP – 1
ADP – 2
AAC – 1
Rejected ballots – 4

Election Results
Owo LGA

Ward : 11 (Uso / Emure Ile)

Polling Unit : 017

PDP- 28

APC- 80

LP- 01

SDP- 01

ZLP- 2

Ile-Oluji/Oke-Igbo LGA (Ondo South Sen. District)

Ward 04, PU 003

TOTAL VOTES CAST: 336

VOID: 05

APC – 201

PDP – 109

ZLP – 13

ADP – 4

ADC – 3

PRP – 1

APP – 1

Ile-Oluji/Oke-Igbo LGA (Ondo South Sen. District)

Ward 02, PU 006

APC – 104

PDP – 161

ZLP – 30

ADP – 5

ADC – 1

APGA- 1

APM – 1

APP – 1

NRM – 1

Ward: Mahin III, PU: 015

APC-76,

LP-2,

PDP-37,

SDP-1,

ZLP-15

TOTAL 131

Odigbo local government

Ward 13 Ebijan

Polling Unit 5, collation centre Obajare

Zenith: 21

PDP: 37

APC: 93

Invalid: 6

Total vote:157

Owo LGA

Ward : 11 (Uso / Emure Ile)

Polling Unit : 019

PDP- 16

ADP- 01

APC- 69

SDP- 01

Owo LGA

IJEBU 11

Ward 05

PU 006

Governor Akeredolu’s polling unit

A – 1

AAC – 2

ADC – 3

ADP – 9

APC – 413

APGA – 1

LP – 1

SDP – 1

PGA – 1

PDP – 12

YPP – 1

Ile-Oluji/Oke-Igbo LGA (Ondo South Sen. District)

Ward 04, PU 006

TOTAL NUMBER OF ACCREDITED VOTERS: 274

VOID: 4

APC – 158

PDP – 95

ZLP – 9

ADP – 1

ADC – 2

A – 1

AAC – 1

NNPP – 1

SDP – 2

Odigbo Local Government.

Ward 08 Odigbo, PU 012

APC – 203

PDP – 55

ZLP – 31

ADC – 02

ADP – 02

PU 007, Ward 03, Ajue, Odigbo LGA.

APC — 91

PDP — 39

ZLP — 26

PU 008, Ward 03, Ajue, Odigbo LGA.

APC — 147

PDP — 68

ZLP — 22

PU 010, Ward 03, Ajue, Odigbo LGA.

APC — 111

PDP — 86

ZLP — 21

Odigbo Local Government.

Ward: 08 ( Odigbo)

Polling Unit: 003 Town Hall area.

APC- 145

PDP-115

ZLP-37

PU 014, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 171

PDP — 56

ZLP — 41

PU 001, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 107

PDP — 103

ZLP — 38

Ondo East

Ward 1 Ateru/Atasan/Igba, polling unit 4 Igba St Edward primary school.

PDP-81

APC-281

ZLP-134

Owo LGA

Ward : 11 (Uso / Emure Ile)

Polling Unit : 020

A- 01

ADC- 01

ADP- 02

APC- 86

NNPP- 01

PDP- 25

PRP- 01

SDP- 03

ZLP- 01

Akoko Southwest LGA,

Ward 07 Oka v a Owalusin / Ayepe

PU 011 Ayepe 1, Agbadotun Quarters

APC – 86

PDP – 223

ZLP – 10

ADC – 2

ADP- 5

PU 007, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 108

PDP — 84

ZLP — 22

PU 002, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 94

PDP — 36

ZLP — 25

PU 013, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 145

PDP — 115

ZLP — 37

LGA: IDANRE

Ward: 02

Polling Unit: PU 09A, St Andrews Area, Alade/Atosin

A: 0

AAC: 02

ADC: 02

ADP: 0

APC: 117

APGA: 01

APP: 0

APM:

LP: 03

NNPP:

NRM:

PDP: 65

PRP: 0

SDP: 0

YPP: 02

ZLP: 37

Total valid votes: 229

PU 019, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 126

PDP — 64

ZLP — 30

PU 006, Ward 08, Odigbo, Odigbo LGA.

APC — 104

PDP — 54

ZLP — 30

Ward 03, PU 006 Odole Area, Idale-Lemikan Idanre LGA.

PDP: 096

APC: 122

ZLP: 091

ADC: 001

ADP: 002

LGA: IDANRE

Ward: 02

Polling Unit: PU 09B, St Andrews Area, Alade/Atosin

A: 0

AAC: 0

ADC: 01

ADP: 03

APC: 86

APGA: 0

APP: 01

APM: 0

LP: 02

NNPP:

NRM:

PDP: 63

PRP: 0

SDP: 01

YPP: 0

ZLP: 26

Total valid votes: 183

Odigbo Local Government.

Ward: 10 ( Ore 1)

Polling Unit: 002 ( St Paul’s Pry School.)

APC- 181

PDP-67

ZLP-57

Ose LGA

Ward 10

Unit 9

APC: 61

PDP: 117

ZLP: 14

Total accredited votes:208

Owo LGA

Ward : 08 Isaipen

Polling Unit : 016

AAC- 01

PDP- 19

ADP- 01

APC- 73

SDP- 01

ZLP- 04

Ondo West Local government

Ward 11

Polling Unit 019 Open Space at Olamojiba (SABO 111) 1

ADP – 001

APC- 035

APP- 001

LP- 003

PDP- 030

ZLP- 029

OSE LGA

Ward 10

Unit 2

APC: 85

PDP: 36

ZLP: 0

Latsa nan domin sakamakon zaben duka:

Share.

game da Author