Ministoci da ma’aikatun da zasu yi aiki

0

Cikakken Sunayen Ministoci da Ma’aikatun da za su yi aiki

1. Uchechukwu Ogah (Abia) – Karamin Ministan Ma’adinai

2. Muhammad Musa Bello (Adamawa) – Abuja

3. Godswill Akpabio (Akwa Ibom) – Neja Delta

4. Chris Ngige (Anambra) – Kwadago

5. Sharon Ikeazu (Anambra) – Karamar Ministan Muhalli

6. Adamu Adamu (Bauchi) – Ilimi

7. Mariam Katagum (Bauchi) – Masana’antu da Kasuwanci

8. Timipre Sylva (Bayelsa) – Karamin Ministan Arzikin Man Fetur

9. George Akume (Benue) – Ministan Ayyuka na musamman

10. Mustapha Baba Shehuri (Borno)- Karamin Ministan Ayyukan Gona

11. Goddy Jedi Agba (Cross River) – Karamin Ministan Makamashi

12. Festus Keyamo (Delta) – Karamin Ministan Neja Delta

13. Ogbonnaya Onu (Ebonyi) – Ministan Kimiyya da Fasaha

14. Osagie Ehanire (Edo) – Ministan Kiwon Lafiya

15. Clement Anade Agba (Edo) – Kasafin Kudi da Tsare- Tsare

16. Otunba Richard Adeniyi Adebayo (Ekiti) – Ministan Masana’antu

17. Geofery Onyeama (Enugu) – Harkokin Kasashen Waje

18. Ali Isa Ibrahim Pantami (Gombe) – Ministan Sadarwa

19. Emeka Nwajiuba (Imo) – Karamin Ministan Ilimi

20. Suleiman Adamu (Jigawa) – Albarkatun Ruwa

21. Zainab Shamsuna Ahmed (Kaduna) – Kudi

22. Mohammed Mahmoud (Kaduna) – Ministan Muhalli

23. Sabo Nanono (Kano) – Ayyukan Gona

24.Bashir Magashi (Kano) – Tsaro

25. Hadi Sirika (Katsina) – Jiragen Sama

26. Abubakar Malami (Kebbi) – Shari’a

27. Ramatu Tijani (Kogi) – Karamar Ministan Abuja

28. Lai Mohammed (Kwara) – Yada labarai

29. Gbemisola Saraki (Kwara) – Karamar Ministan Sufuri

30. Babatunde Raji Fashola (Lagos) – Ayyuka

31. Adeleke Mamora (Lagos) – Karamin minista Kiwon Lafiya

32. Mohammed H. Abdullahi (Nasarawa)

33. Zubairu Dada (Niger) – Karamin Ministan Harkokin Waje

34. Olamilekan Adegbiti (Ogun) – Ministan Ma’adinai

35. Tayo Alasoadura (Ondo) – Karamin Ministan Kwadago

36. Rauf Aregbesola (Ogun) – Harkokin Cikin Gida

37. Sunday Dare (Oyo) – Matasa da Wasanni

38. Pauline Tallen (Plateau) – Harkokin Mata

39. Rotimi Amaechi (Rivers) – Sufuri

40. Mohammed Maigari Dangadi (Sokoto) – Harkokin ‘Yan sanda

41. Saleh Mamman (Taraba) – Ministan Makamashi

42. Abubakar D. Aliyu – Karamin Ministan Ayyuka da Gidadje

43. Sadiya Umar Faruk – Ministan Samar da Agaji da ci gaban Al’umma.

Share.

game da Author