SAKAMAKON ZABE: Inuwa Abdulkadir, Lawali Shuaibu, Bolaji Abdullahi sun koma kujerun su

0

A Sakamakon zaben shugabannin jam’iyyar APC da aka fidda zuwa yanzu ya nuna cewa da yawa cikin wadanda ake sa ran samin nasara duk sami nasara a zaben.

Shugaban Matasa Yankin Kudu Maso Yamma Youth: Lawal Olarewaju 2,934

Shugaban Matasa Yankin Kudu Maso Gabas: Onyeka

Shugaban Matasa Yankin Kudu Maso Kudu:
Gabriel Idi Siri

Organizing secretary (south south)
Winner: Adefadelire Asu 2,111

Organizing secretary (south west)
Winner: Femi Egbedeyi 2330 votes

Secretary South East
Winner: John Owede 5987

Women Leader (North West)
Zuwaira Bakori 863
Yamisu Buba 2,675

Result: ex official south south
Anthony Eze- 1086
Nduka Anyawu- 1, 652 winner

Zonal women leader north east
Amina 3030 winner

Youth Leader (North West)
Winner: Abubakar Saad 2,554

Youth Leader (North East)
Winner: Kasim Bello 2,774

Deputy National Youth Leader
Winner: Hafiz Bolaji: 2,443 votes

National Youth Leader
Winner: Abubakar Shuaibu 2,414

Nduka Ayongo – ex-officio south-south

Aminu Tumnaga- zonal woman leader

Blessing Onuhua- zonal woman leader south-east

David Okumba – zonal secretary south-south

Zuera Bakare- zonal woman leader north-west

John Uwede – zonal secretary south-east

Timothy Amah- zonal organising secretary south-east

Femi Ibedeyi – zonal organising secretary south-west

Ade Fadileri – zonal organising secretary south-south

Shuaibu Abdulrahman – zonal organising secretary north-east

Gabriel Osuori – zonal youth leader south-south

Onyeka Osimeka- zonal youth leader south-east

Laoke Olanrewaju – zonal youth leader south-west

Abubakar Sa’adu – zonal youth leader north-west

Kasim Bello Maigari – zonal youth leader north-east

Afeez Bolaji – deputy national youth leader

Abubakar Shiuab- national youth leader

Onye – deputy national woman leader

Salamatu Umar – national woman leader

George Mohgalu- national auditor

Bolaji Abdullahi – national publicity secretary

Sunday Chukuma- deputy national financial secretary

Adamu Fanda- national treasurer

Ado Oguta – deputy legal adviser

Hillary Ekpe- national vice-chairman south-south

Emmanuel Omachukwu – national vice-chairman south-east

Share.

game da Author