Babbar Kotun Kano ta cire wa Ganduje waigin dakatarwar da aka yi masa a APC
To sai dai kuma wata sabuwar jangwangwama ta ɓalle, yayin da wani gungun shugabannin mazaɓa sun ƙara lafta wa Ganduje...
To sai dai kuma wata sabuwar jangwangwama ta ɓalle, yayin da wani gungun shugabannin mazaɓa sun ƙara lafta wa Ganduje...
A wani umarni da Mai Shari'a Emeka Nwite ya bayar a ranar Laraba, ya ce EFCC ta aika da sammacin...
CIkin wasiƙar da Akintoye da Igboho suka aika wa Tinubu, sun ci gaba da cewa sun gaji da zama ƙasa...
Ribadu ya ce aƙalla akwai makamai sama da miliyan 3 a hannun mugayen mutane a faɗin Najeriya.
Ya ce ƙalubale ne wanda ya shafi kowa, kuma kowa na ciki, shi ya sa ake haɗa hannu baki ɗaya...
Basaraken ya gode wa Allah kuma ya gode wa Majalisar Dattawa da sauran dukkan waɗanda ke da hannu wajen ganin...
Ranar 25 ga Satumba zuwa ranar 27 kuma ranaku ne wasu hidimomi da Uwargidan Shugaban Ƙasa za ta gudanar.
Gungun wata ƙungiyar mambobin APC na Arewa ta Tsakiya, sun nemi uwar jam'iyya ta ƙasa baki ɗaya ta maida masu...
Nuhu Ribadu, Mashawarcin Musamman kan Harkokin Tsaro ga Shugaban Ƙasa Bola Tinubu, ya bayyana cewa irin matakan gaggawa da Shugaba...
Gungun wata ƙungiyar mambobin APC na Arewa ta Tsakiya, sun nemi uwar jam'iyya ta ƙasa baki ɗaya ta maida masu...